Xoilac 7 Tv Xoilac 7 Tv tvXoilac 7
more

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

HON Ascenso Division logo

HON Ascenso Division

Hiệp 1

08:10

23'

Juticalpa
Juticalpa logo
0-0
Estrella Roja logo

Estrella Roja

0-0
FRA Ligue 1 logo

FRA Ligue 1

Hiệp 1

03:00

FT

Metz
Metz logo
1-2
Lyon logo

Lyon

1-1
NIR Premier League logo

NIR Premier League

Hiệp 1

02:45

FT

Larne FC
Larne FC logo
3-0
Glentoran FC logo

Glentoran FC

1-0
WAFF Women’s Championshi logo

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Saudi Arabia (W)
Saudi Arabia (W) logo
0-2
Guam Women logo

Guam Women

0-2
POR Campeonato Nacional logo

POR Campeonato Nacional

Hiệp 1

02:30

FT

Uniao de Coimbra
Uniao de Coimbra logo
1-0
CD Gouveia logo

CD Gouveia

1-0
SCO Lowland League logo

SCO Lowland League

Hiệp 1

02:45

FT

Hearts B
Hearts B logo
4-2
East Kilbride logo

East Kilbride

3-1
Premier League International Cup logo

Premier League International Cup

Hiệp 1

02:00

FT

West Ham U21
West Ham U21 logo
1-1
Brighton U21 logo

Brighton U21

0-1
EGY Women's Premier League logo

EGY Women's Premier League

Hiệp 1

23:00

FT

Pyramids FC (W)
Pyramids FC (W) logo
6-2
Al Amiria (w) logo

Al Amiria (w)

4-0
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al Fateh
Al Fateh logo
1-1
Damac logo

Damac

0-0
ARG Tebolidun League GpC logo

ARG Tebolidun League GpC

Hiệp 1

03:00

FT

Deportivo Espanol
Deportivo Espanol logo
2-1
CA Lugano logo

CA Lugano

2-1
SPA Regional League logo

SPA Regional League

Hiệp 1

04:00

FT

CD Laguna
CD Laguna logo
0-2
Tenerife C logo

Tenerife C

0-1
CHI Primera Division logo

CHI Primera Division

Hiệp 1

05:00

FT

Univ Catolica
Univ Catolica logo
0-1
Nublense logo

Nublense

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb logo
1-1
ZNK Osijek logo

ZNK Osijek

1-0

23:00

FT

Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola logo
1-0
LKS Lodz II logo

LKS Lodz II

1-0

23:00

FT

IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd logo
0-3
Radnicki Nis logo

Radnicki Nis

0-1

23:00

FT

KCCA FC KCCA FC logo
0-1
Airtel Kitara FC logo

Airtel Kitara FC

0-0

23:00

FT

Al Wasat Al Wasat logo
0-4
Newroz SC logo

Newroz SC

0-2

23:00

FT

Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya logo
3-0
Al Qasim SC logo

Al Qasim SC

0-0

23:00

FT

Al Hilal Omdurman Al Hilal Omdurman logo
0-0
Petro Atletico de Luanda logo

Petro Atletico de Luanda

0-0

23:00

FT

Medeama SC Medeama SC logo
0-1
Al Ahly SC logo

Al Ahly SC

0-0

23:00

FT

Kabuscorp do Palanca Kabuscorp do Palanca logo
4-0
CRD Libolo logo

CRD Libolo

3-0

23:00

FT

Harju JK Laagri Harju JK Laagri logo
1-2
Super Nova logo

Super Nova

0-2

23:00

FT

AS Police AS Police logo
0-3
AS Korofina logo

AS Korofina

0-1

23:00

FT

Poland(w) Poland(w) logo
1-4
Switzerland Women logo

Switzerland Women

0-2

23:00

FT

ASK Voitsberg ASK Voitsberg logo
5-1
Bistrica logo

Bistrica

3-0

23:00

FT

Halcones Zuniga SC Halcones Zuniga SC logo
0-3
Héroes de Zaci FC logo

Héroes de Zaci FC

0-1

23:00

FT

Pyramids FC (W) Pyramids FC (W) logo
6-2
Al Amiria (w) logo

Al Amiria (w)

4-0

23:00

FT

Correcaminos II Correcaminos II logo
3-0
Universidad Guadalajara II logo

Universidad Guadalajara II

1-0

23:00

FT

Estudiantes Tecos Estudiantes Tecos logo
2-3
Tritones Vallarta MFC logo

Tritones Vallarta MFC

0-1

23:00

FT

CF Pachuca III CF Pachuca III logo
0-1
Faraones Texcoco logo

Faraones Texcoco

0-0

23:00

FT

Liberia U20 Liberia U20 logo
0-1
Sierra Leone U20 logo

Sierra Leone U20

0-0

23:00

FT

Rayon Sports FC Rayon Sports FC logo
0-1
Musanze FC logo

Musanze FC

0-0

23:30

FT

FK Kosice FK Kosice logo
2-1
MFK Skalica logo

MFK Skalica

2-1

23:30

FT

USFAS Bamako USFAS Bamako logo
1-0
Onze Createurs logo

Onze Createurs

0-0

23:30

FT

AS Real Bamako AS Real Bamako logo
1-0
AS Bakaridjan logo

AS Bakaridjan

0-0

23:30

FT

Slovan Liberec(w) Slovan Liberec(w) logo
2-3
Sparta Praha (w) logo

Sparta Praha (w)

1-1

23:30

FT

Brikama United Brikama United logo
0-0
Bombada FC logo

Bombada FC

0-0

23:30

FT

Steve Biko Steve Biko logo
0-1
Greater Tomorrow FC logo

Greater Tomorrow FC

0-0

23:30

FT

TMT FA TMT FA logo
1-1
Fortune FC logo

Fortune FC

0-0

23:40

FT

FC Politecnico FC Politecnico logo
0-0
Club Atletico San Juan de Aragon II logo

Club Atletico San Juan de Aragon II

0-0

23:45

FT

Hungary(w) Hungary(w) logo
1-5
Belgium (w) logo

Belgium (w)

1-2

00:00

FT

Piast Gliwice Piast Gliwice logo
0-0
Cracovia Krakow logo

Cracovia Krakow

0-0

00:00

FT

Miedz Legnica Miedz Legnica logo
2-1
Polonia Warszawa logo

Polonia Warszawa

0-1

00:00

FT

GOSK Gabela GOSK Gabela logo
2-4
FK Sloga Doboj logo

FK Sloga Doboj

1-3

00:00

FT

Samsunspor Samsunspor logo
3-0
Caykur Rizespor logo

Caykur Rizespor

1-0

00:00

FT

Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu logo
1-0
Giresunspor logo

Giresunspor

1-0

00:00

FT

Al Fateh Al Fateh logo
1-1
Damac logo

Damac

0-0

00:00

FT

Baladiyet El Mahallah Baladiyet El Mahallah logo
3-5
Ceramica Cleopatra FC logo

Ceramica Cleopatra FC

1-2

00:00

FT

E.N.Paralimniou E.N.Paralimniou logo
0-0
Peyia 2014 logo

Peyia 2014

0-0

00:00

FT

Olympiakos Nicosia FC Olympiakos Nicosia FC logo
1-0
Krasava ENY Ypsonas FC logo

Krasava ENY Ypsonas FC

1-0

00:00

FT

AS Arta AS Arta logo
1-1
Garde-Cotes FC logo

Garde-Cotes FC

1-0

00:00

FT

Juarez FC U23 Juarez FC U23 logo
3-0
Monterrey U23 logo

Monterrey U23

1-0

00:00

FT

Saudi Arabia (W) Saudi Arabia (W) logo
0-2
Guam Women logo

Guam Women

0-2

00:00

FT

Stellenbosch FC Stellenbosch FC logo
1-1
Pretoria Callies logo

Pretoria Callies

0-0

00:00

FT

Croatia(w) Croatia(w) logo
0-3
Norway Women logo

Norway Women

0-1

00:00

FT

Neusiedl Neusiedl logo
3-1
SV St Margarethen logo

SV St Margarethen

1-1

00:00

FT

Strommen Strommen logo
4-2
Kjelsas logo

Kjelsas

2-2

00:00

FT

Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC logo
3-3
UFC Fehring logo

UFC Fehring

1-2

00:00

FT

Vard Haugesund Vard Haugesund logo
1-0
Jerv logo

Jerv

0-0

00:00

FT

FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka logo
2-2
Galanta logo

Galanta

1-0

00:00

FT

Cameroon(w) Cameroon(w) logo
0-0
Nigeria Women logo

Nigeria Women

0-0

00:00

FT

Ghana(w) Ghana(w) logo
0-1
Zambia Women logo

Zambia Women

0-1

00:00

FT

Team Wiener Linien Team Wiener Linien logo
4-4
Parndorf logo

Parndorf

2-1

00:00

FT

Aztecas AMF Soccer Aztecas AMF Soccer logo
4-2
CD Novillos Neza logo

CD Novillos Neza

2-0

00:00

FT

Kremser SC Kremser SC logo
2-2
Rapid Vienna (Youth) logo

Rapid Vienna (Youth)

1-1

00:00

FT

KaPa Kajaani KaPa Kajaani logo
2-0
KajHa logo

KajHa

1-0

00:10

FT

FAC Team Fur Wien FAC Team Fur Wien logo
0-0
Kapfenberg logo

Kapfenberg

0-0

00:10

FT

DSV Leoben DSV Leoben logo
4-0
SV Stripfing Weiden logo

SV Stripfing Weiden

2-0

00:10

FT

FC Liefering FC Liefering logo
2-1
SV Horn logo

SV Horn

0-0

00:10

FT

Valle de Xico FC Valle de Xico FC logo
1-2
CD FC Cuervos Blancos logo

CD FC Cuervos Blancos

1-2

00:15

FT

Italy(w) Italy(w) logo
0-0
Ireland Women logo

Ireland Women

0-0

00:20

FT

Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows logo
1-2
TS Galaxy logo

TS Galaxy

1-1

00:30

FT

Polonia Bytom Polonia Bytom logo
2-1
Radunia Stezyca logo

Radunia Stezyca

1-0

00:30

FT

Holstein Kiel Holstein Kiel logo
3-4
FC St. Pauli logo

FC St. Pauli

0-3

00:30

FT

SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden logo
1-2
SC Paderborn 07 logo

SC Paderborn 07

1-1

00:30

FT

FC Kilia Kiel FC Kilia Kiel logo
2-3
St Pauli II logo

St Pauli II

0-3

01:00

FT

Randers FC Randers FC logo
1-0
Lyngby logo

Lyngby

0-0

01:00

FT

Helsingor Helsingor logo
0-1
Herfolge Boldklub Koge logo

Herfolge Boldklub Koge

0-0

01:00

FT

AC Horsens AC Horsens logo
1-2
Kolding FC logo

Kolding FC

0-0

01:00

FT

Vendsyssel Vendsyssel logo
4-4
Hillerod Fodbold logo

Hillerod Fodbold

1-2

01:00

FT

CFR Cluj CFR Cluj logo
4-0
Dinamo Bucuresti logo

Dinamo Bucuresti

0-0

01:00

FT

Berliner FC Dynamo Berliner FC Dynamo logo
0-0
Greifswalder FC logo

Greifswalder FC

0-0

01:00

FT

Hertha BSC Berlin Youth Hertha BSC Berlin Youth logo
2-3
Eilenburg logo

Eilenburg

1-1

01:00

FT

FC Lokomotive Leipzig FC Lokomotive Leipzig logo
1-0
SV Babelsberg 03 logo

SV Babelsberg 03

1-0

01:00

FT

Preussen Munster Preussen Munster logo
3-1
MSV Duisburg logo

MSV Duisburg

0-0

01:00

FT

Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne logo
2-0
Olympique Ales logo

Olympique Ales

2-0

01:00

FT

SG Dynamo Schwerin SG Dynamo Schwerin logo
4-2
FC Anker Wismar logo

FC Anker Wismar

3-1

01:00

FT

SV Oberwart SV Oberwart logo
2-1
USV Gnas logo

USV Gnas

1-1

01:00

FT

SG Rot-Weiss Thalheim SG Rot-Weiss Thalheim logo
1-1
VfB Sangerhausen logo

VfB Sangerhausen

1-0

01:20

FT

Skive IK Skive IK logo
0-3
IF Lyseng logo

IF Lyseng

0-1

01:20

FT

KS Pogon Nowe Skalmierzyce KS Pogon Nowe Skalmierzyce logo
1-0
Victoria Wrzesnia logo

Victoria Wrzesnia

0-0

01:30

FT

SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II logo
2-0
Duren logo

Duren

1-0

01:30

FT

SSVg Velbert SSVg Velbert logo
3-2
Rot-Weiss Ahlen logo

Rot-Weiss Ahlen

1-2

01:30

FT

Epinal Epinal logo
0-3
Chamois Niortais logo

Chamois Niortais

0-2

01:30

FT

Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues logo
1-0
FC Rouen logo

FC Rouen

0-0

01:30

FT

Marignane Gignac Marignane Gignac logo
3-2
Cholet logo

Cholet

1-1

01:30

FT

Nîmes Olympique Nîmes Olympique logo
1-1
Villefranche logo

Villefranche

0-1

01:30

FT

US Orléans US Orléans logo
3-1
Avranches logo

Avranches

2-0

01:30

FT

Red Star FC 93 Red Star FC 93 logo
4-1
Le Mans logo

Le Mans

1-1

01:30

FT

Versailles 78 Versailles 78 logo
1-3
Chateauroux logo

Chateauroux

0-1

01:30

FT

Deinze U21 Deinze U21 logo
2-1
FC Liege Reserves logo

FC Liege Reserves

2-0

01:30

FT

Lommel SK U21 Lommel SK U21 logo
5-2
Francs Borains U21 logo

Francs Borains U21

2-0

01:30

FT

Afturelding Afturelding logo
3-3
Leiknir Reykjavik logo

Leiknir Reykjavik

2-2

01:30

FT

Schaffhausen Schaffhausen logo
0-4
FC Sion logo

FC Sion

0-3

01:30

FT

Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax logo
4-0
Thun logo

Thun

1-0

01:30

FT

Sochaux Sochaux logo
1-1
Martigues logo

Martigues

0-0

01:30

FT

SC Victoria Hamburg SC Victoria Hamburg logo
4-1
FC Alsterbruder logo

FC Alsterbruder

0-0

01:30

FT

FC Suderelbe FC Suderelbe logo
2-3
SC Concordia Hamburg logo

SC Concordia Hamburg

1-1

01:30

FT

SC Weiz SC Weiz logo
3-0
TUS Heiligenkreuz logo

TUS Heiligenkreuz

1-0

01:30

FT

Kaiserslautern Youth Kaiserslautern Youth logo
3-2
VfR Mannheim logo

VfR Mannheim

2-1

01:30

FT

Berlin Turkspor Berlin Turkspor logo
2-2
SV Stern Britz logo

SV Stern Britz

0-1

01:30

FT

TuRU Dusseldorf TuRU Dusseldorf logo
2-0
ASV Mettmann logo

ASV Mettmann

0-0

01:45

FT

FC Brunninghausen FC Brunninghausen logo
5-0
TUS Bovinghausen 04 logo

TUS Bovinghausen 04

4-0

02:00

FT

SK Beveren SK Beveren logo
2-2
KMSK Deinze logo

KMSK Deinze

0-0

02:00

FT

Patro Eisden Patro Eisden logo
3-0
Lierse Kempenzonen logo

Lierse Kempenzonen

1-0

02:00

FT

MTK Budapest MTK Budapest logo
3-1
Mezokovesd Zsory FC logo

Mezokovesd Zsory FC

1-1

02:00

FT

FC Utrecht FC Utrecht logo
1-0
Heracles Almelo logo

Heracles Almelo

0-0

02:00

FT

ADO Den Haag ADO Den Haag logo
2-2
MVV Maastricht logo

MVV Maastricht

1-0

02:00

FT

Emmen Emmen logo
2-0
SC Cambuur Leeuwarden logo

SC Cambuur Leeuwarden

1-0

02:00

FT

De Graafschap De Graafschap logo
2-0
Den Bosch logo

Den Bosch

1-0

02:00

FT

Groningen Groningen logo
0-0
Helmond Sport logo

Helmond Sport

0-0

02:00

FT

VVV Venlo VVV Venlo logo
2-2
FC Eindhoven logo

FC Eindhoven

1-0

02:00

FT

Willem II Willem II logo
2-3
Roda JC logo

Roda JC

2-1

02:00

FT

Beauvais Beauvais logo
2-0
Stade Briochin logo

Stade Briochin

0-0

02:00

FT

Aston Villa U21 Aston Villa U21 logo
2-2
Stoke City U21 logo

Stoke City U21

1-0

02:00

FT

FCV Dender EH U21 FCV Dender EH U21 logo
1-1
Westerlo U21 logo

Westerlo U21

1-1

02:00

FT

RWD Molenbeek U21 RWD Molenbeek U21 logo
4-2
Patro Eisden U21 logo

Patro Eisden U21

3-1

02:00

FT

ASEC Mimosas ASEC Mimosas logo
0-0
Simba Sports Club logo

Simba Sports Club

0-0

02:00

FT

FC Arbaer FC Arbaer logo
4-4
KV Reykjavik logo

KV Reykjavik

1-0

02:00

FT

Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes logo
0-5
Breidablik logo

Breidablik

0-2

02:00

FT

Selfoss(w) Selfoss(w) logo
0-4
Breidablik (w) logo

Breidablik (w)

0-0

02:00

FT

Independiente Petrolero Independiente Petrolero logo
1-1
Always Ready logo

Always Ready

0-0

02:00

FT

West Ham U21 West Ham U21 logo
1-1
Brighton U21 logo

Brighton U21

0-1

02:00

FT

Antigua Barbuda U20 Antigua   Barbuda U20 logo
4-0
Guyana U20 logo

Guyana U20

3-0

02:15

FT

FC Wil 1900 FC Wil 1900 logo
1-1
Aarau logo

Aarau

0-0

02:30

FT

Pogon Szczecin Pogon Szczecin logo
4-2
LKS Lodz logo

LKS Lodz

1-0

02:30

FT

Wisla Krakow Wisla Krakow logo
0-1
GKS Tychy logo

GKS Tychy

0-1

02:30

FT

Real Valladolid Real Valladolid logo
3-0
Real Oviedo logo

Real Oviedo

1-0

02:30

FT

Lafnitz Lafnitz logo
0-1
St.Polten logo

St.Polten

0-1

02:30

FT

Abbe Gavin Ni Abbe Gavin Ni logo
0-2
Cambrian Clydach logo

Cambrian Clydach

0-0

02:30

FT

Afan Lido Afan Lido logo
1-2
Goytre Utd logo

Goytre Utd

1-2

02:30

FT

Llanelli Town AFC Llanelli Town AFC logo
3-2
Cwmbran Celtic logo

Cwmbran Celtic

1-0

02:30

FT

Taffs Well Taffs Well logo
2-2
Llantwit Major logo

Llantwit Major

1-2

02:30

FT

Llandudno Llandudno logo
1-5
Buckley Town logo

Buckley Town

1-2

02:30

FT

Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen logo
2-1
FSV Mainz 05 logo

FSV Mainz 05

1-1

02:30

FT

Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914 logo
1-2
Sampdoria logo

Sampdoria

0-2

02:30

FT

Kortrijk U21 Kortrijk U21 logo
1-1
KV Oostende U21 logo

KV Oostende U21

0-0

02:30

FT

Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra logo
1-0
CD Gouveia logo

CD Gouveia

1-0

02:30

FT

Kilbarrack United Kilbarrack United logo
1-2
St. Mochtas logo

St. Mochtas

0-0

02:45

FT

Coventry City Coventry City logo
0-3
Preston North End logo

Preston North End

0-3

02:45

FT

Wigan Athletic Wigan Athletic logo
1-1
Cheltenham Town logo

Cheltenham Town

0-1

02:45

FT

Charleroi Charleroi logo
0-1
Racing Genk logo

Racing Genk

0-0

02:45

FT

Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC logo
2-1
Chirk AAA logo

Chirk AAA

1-1

02:45

FT

Partick Thistle FC Partick Thistle FC logo
1-3
Dunfermline Athletic logo

Dunfermline Athletic

1-1

02:45

FT

Larne FC Larne FC logo
3-0
Glentoran FC logo

Glentoran FC

1-0

02:45

FT

Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades logo
0-4
Bangor FC logo

Bangor FC

0-1

02:45

FT

Bologna Bologna logo
2-0
Verona logo

Verona

1-0

02:45

FT

Giana Giana logo
2-1
Lumezzane logo

Lumezzane

0-1

02:45

FT

Pontedera Pontedera logo
1-2
Sassari Torres logo

Sassari Torres

0-0

02:45

FT

Spal Spal logo
0-0
Arezzo logo

Arezzo

0-0

02:45

FT

Drogheda United Drogheda United logo
1-4
Waterford United logo

Waterford United

1-2

02:45

FT

Dundalk Dundalk logo
0-2
Galway United logo

Galway United

0-2

02:45

FT

Shelbourne Shelbourne logo
2-1
Shamrock Rovers logo

Shamrock Rovers

2-0

02:45

FT

Cobh Ramblers Cobh Ramblers logo
3-3
Athlone Town logo

Athlone Town

0-2

02:45

FT

Kerry FC Kerry FC logo
2-3
Bray Wanderers logo

Bray Wanderers

1-0

02:45

FT

UC Dublin UC Dublin logo
0-1
Treaty United logo

Treaty United

0-0

02:45

FT

Finn Harps Finn Harps logo
1-1
Cork City logo

Cork City

1-0

02:45

FT

St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic logo
0-1
Bohemians logo

Bohemians

0-0

02:45

FT

Caernarfon Caernarfon logo
1-8
The New Saints logo

The New Saints

1-4

02:45

FT

Barry Town AFC Barry Town AFC logo
1-1
Haverfordwest County logo

Haverfordwest County

0-0

02:45

FT

Pen Bont FC Pen Bont FC logo
1-1
Aberystwyth Town logo

Aberystwyth Town

0-0

02:45

FT

Hearts B Hearts B logo
4-2
East Kilbride logo

East Kilbride

3-1

02:45

FT

England(w) England(w) logo
7-2
Austria (w) logo

Austria (w)

3-1

02:45

FT

New Salamis fc New Salamis fc logo
3-2
Ipswich Wanderers logo

Ipswich Wanderers

2-0

02:45

FT

Wayside Celtic Wayside Celtic logo
0-2
Bluebell United logo

Bluebell United

0-0

02:45

FT

Malahide United Malahide United logo
5-3
Liffeys Pearse logo

Liffeys Pearse

4-2

02:45

FT

Tolka Rovers Tolka Rovers logo
0-1
Bangor Celtic logo

Bangor Celtic

0-0

03:00

FT

Real Sociedad Real Sociedad logo
1-3
Villarreal logo

Villarreal

0-1

03:00

FT

Leeds United Leeds United logo
3-1
Leicester City logo

Leicester City

0-1

03:00

FT

Metz Metz logo
1-2
Lyon logo

Lyon

1-1

03:00

FT

Annagh United Annagh United logo
4-0
Dundela logo

Dundela

1-0

03:00

FT

Catgas Energia Futsal Catgas Energia Futsal logo
6-1
Real Betis Futsal logo

Real Betis Futsal

0-0

03:00

FT

Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters logo
6-4
Ellidi logo

Ellidi

3-2

03:00

FT

Deportivo Espanol Deportivo Espanol logo
2-1
CA Lugano logo

CA Lugano

2-1

03:00

FT

River Plate Montevideo River Plate Montevideo logo
3-1
Deportivo Maldonado logo

Deportivo Maldonado

1-0

03:00

FT

Portuguesa FC Portuguesa FC logo
1-1
Deportivo Tachira logo

Deportivo Tachira

0-1

03:00

FT

Lincoln Red Imps Lincoln Red Imps logo
2-1
Mons Calpe SC logo

Mons Calpe SC

1-0

03:00

FT

France(w) France(w) logo
2-1
Germany Women logo

Germany Women

2-0

03:00

FT

Spain(w) Spain(w) logo
3-0
Netherlands Women logo

Netherlands Women

2-0

03:00

FT

Sport Huancayo Sport Huancayo logo
4-0
Alianza Atletico Sullana logo

Alianza Atletico Sullana

3-0

03:00

FT

Canada U20 Canada U20 logo
8-0
Dominica U20 logo

Dominica U20

4-0

03:00

FT

Haiti U20 Haiti U20 logo
4-1
Cayman Islands U20 logo

Cayman Islands U20

1-0

03:00

FT

Social Atletico Television Social Atletico Television logo
1-2
Everton la Plata logo

Everton la Plata

0-1

03:00

FT

Skautafelag Reykjavikur Skautafelag Reykjavikur logo
4-4
Smari 2020 logo

Smari 2020

1-1

03:15

FT

FC Arouca FC Arouca logo
3-2
FC Famalicao logo

FC Famalicao

2-1

03:30

FT

Atletico FC Atletico FC logo
0-3
Llaneros FC logo

Llaneros FC

0-0

03:30

FT

Real Cartagena Real Cartagena logo
3-0
Bogota FC logo

Bogota FC

1-0

03:30

FT

Teror Teror logo
0-3
Arucas CF logo

Arucas CF

0-0

04:00

FT

Fortaleza Fortaleza logo
1-1
Boyaca Chico logo

Boyaca Chico

1-1

04:00

FT

CD Halcones de Rayon CD Halcones de Rayon logo
1-2
CDC Dominguez Osos logo

CDC Dominguez Osos

0-0

04:00

FT

Corsarios de Campeche Corsarios de Campeche logo
0-0
Inter Playa del Carmen II logo

Inter Playa del Carmen II

0-0

04:00

FT

CD Laguna CD Laguna logo
0-2
Tenerife C logo

Tenerife C

0-1

04:05

FT

Talleres Rem de Escalada Talleres Rem de Escalada logo
0-1
Estudiantes de Caseros logo

Estudiantes de Caseros

0-1

04:30

FT

Chile(w) Chile(w) logo
5-1
Jamaica Women logo

Jamaica Women

0-0

05:00

FT

Univ Catolica Univ Catolica logo
0-1
Nublense logo

Nublense

0-0

05:00

FT

Cuba U20 Cuba U20 logo
13-0
Anguilla U20 logo

Anguilla U20

8-0

05:00

FT

Curacao U20 Curacao U20 logo
1-0
French Saint-Martin U20 logo

French Saint-Martin U20

0-0

05:15

FT

Club Atletico Toltecas FC Club Atletico Toltecas FC logo
2-1
Club Hidalguense logo

Club Hidalguense

1-0

05:20

FT

Deportivo Pasto s (W) Deportivo Pasto s (W) logo
1-0
Atletico Junior Barranquilla (w) logo

Atletico Junior Barranquilla (w)

1-0

05:30

FT

Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno logo
1-1
General Caballero logo

General Caballero

0-0

06:00

FT

Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela logo
1-1
Monagas SC logo

Monagas SC

0-0

06:00

FT

Trinidad Tobago U20 Trinidad   Tobago U20 logo
3-2
st Vincent the Grenadine U20 logo

st Vincent the Grenadine U20

1-2

06:00

FT

St. Kitts and Nevis U20 St. Kitts and Nevis U20 logo
0-5
Puerto Rico U20 logo

Puerto Rico U20

0-2

06:10

FT

Aguilas Doradas Aguilas Doradas logo
2-0
Envigado FC logo

Envigado FC

1-0

06:30

FT

Montevideo Wanderers FC Montevideo Wanderers FC logo
0-1
Racing Club Montevideo logo

Racing Club Montevideo

0-0