Xoilac 7 Tv Xoilac 7 Tv tvXoilac 7
more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > UKR Youth
UKR Youth
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 35
Dynamo Kyiv Youth /static/images/s124/point-arrow.png

UKR Youth Lịch thi đấu

12.01 17:00
Kolos Kovalivka Youth logoKolos Kovalivka Youth

-

Obolon Kiev U21 logoObolon Kiev U21

-

12.01 17:00
Kryvbas U21 logoKryvbas U21

-

PFC Oleksandria U21 logoPFC Oleksandria U21

-

12.01 19:00
Dnipro Youth logoDnipro Youth

-

FC Vorskla U21 logoFC Vorskla U21

-

12.02 16:00
Chernomorets Odessa Youth logoChernomorets Odessa Youth

-

LNZ Cherkasy U21 logoLNZ Cherkasy U21

-

12.02 17:00
FC Mynai Youth logoFC Mynai Youth

-

Dinamo KyivU21 logoDinamo KyivU21

-

12.02 17:00
FC Shakhtar Donetsk Youth logoFC Shakhtar Donetsk Youth

-

Metalist 1925 Kharkiv Youth logoMetalist 1925 Kharkiv Youth

-

12.08 17:00
Chernomorets Odessa Youth logoChernomorets Odessa Youth

-

Kolos Kovalivka U21 logoKolos Kovalivka U21

-

12.08 17:00
Dynamo Kyiv Youth logoDynamo Kyiv Youth

-

Obolon Kiev U21 logoObolon Kiev U21

-

12.08 17:00
Kryvbas U21 logoKryvbas U21

-

Zorya U21 logoZorya U21

-

12.08 17:00
FC Shakhtar Donetsk Youth logoFC Shakhtar Donetsk Youth

-

Veres Rivne U21 logoVeres Rivne U21

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Dynamo Kyiv Youth logoDynamo Kyiv Youth
15
11/2/2
42/13
35
2
FC Shakhtar Donetsk Youth logoFC Shakhtar Donetsk Youth
14
11/1/2
28/10
34
3
Dnipro Youth logoDnipro Youth
15
10/2/3
31/16
32
4
Rukh Vynnyky Youth logoRukh Vynnyky Youth
15
9/3/3
27/16
30
5
PFK Aleksandriya Youth logoPFK Aleksandriya Youth
16
8/3/5
33/19
27
6
Polissya Zhytomyr U21 logoPolissya Zhytomyr U21
16
7/6/3
28/19
27
7
Kolos Kovalivka Youth logoKolos Kovalivka Youth
15
6/3/6
21/24
21
8
Zorya Youth logoZorya Youth
15
5/5/5
22/18
20
9
Veres Rivne U21 logoVeres Rivne U21
16
4/6/6
20/21
18
10
Kryvbas U21 logoKryvbas U21
14
4/5/5
23/25
17
12.01 17:00
Kolos Kovalivka Youth logoKolos Kovalivka Youth

-

Obolon Kiev U21 logoObolon Kiev U21

-

12.01 17:00
Kryvbas U21 logoKryvbas U21

-

PFC Oleksandria U21 logoPFC Oleksandria U21

-

12.01 19:00
Dnipro Youth logoDnipro Youth

-

FC Vorskla U21 logoFC Vorskla U21

-

12.02 16:00
Chernomorets Odessa Youth logoChernomorets Odessa Youth

-

LNZ Cherkasy U21 logoLNZ Cherkasy U21

-

12.02 17:00
FC Mynai Youth logoFC Mynai Youth

-

Dinamo KyivU21 logoDinamo KyivU21

-

12.02 17:00
FC Shakhtar Donetsk Youth logoFC Shakhtar Donetsk Youth

-

Metalist 1925 Kharkiv Youth logoMetalist 1925 Kharkiv Youth

-

12.08 17:00
Chernomorets Odessa Youth logoChernomorets Odessa Youth

-

Kolos Kovalivka U21 logoKolos Kovalivka U21

-

12.08 17:00
Dynamo Kyiv Youth logoDynamo Kyiv Youth

-

Obolon Kiev U21 logoObolon Kiev U21

-

12.08 17:00
Kryvbas U21 logoKryvbas U21

-

Zorya U21 logoZorya U21

-

12.08 17:00
FC Shakhtar Donetsk Youth logoFC Shakhtar Donetsk Youth

-

Veres Rivne U21 logoVeres Rivne U21

-

12.08 17:00
FC Vorskla Youth logoFC Vorskla Youth

-

Rukh Vynnyky U21 logoRukh Vynnyky U21

-

12.08 17:00
LNZ Cherkasy U21 logoLNZ Cherkasy U21

-

FC Mynai U21 logoFC Mynai U21

-

12.08 17:00
Polissya Zhytomyr U21 logoPolissya Zhytomyr U21

-

Dnipro-1 U21 logoDnipro-1 U21

-

02.23 17:00
Dnipro Youth logoDnipro Youth

-

FC Mynai U21 logoFC Mynai U21

-

02.23 17:00
Metalist 1925 Kharkiv Youth logoMetalist 1925 Kharkiv Youth

-

Dinamo KyivU21 logoDinamo KyivU21

-

02.23 17:00
Obolon Kiev U21 logoObolon Kiev U21

-

Chernomorets Odessa U21 logoChernomorets Odessa U21

-

02.23 17:00
PFK Aleksandriya Youth logoPFK Aleksandriya Youth

-

FC Shakhtar Donetsk U21 logoFC Shakhtar Donetsk U21

-

02.23 17:00
Veres Rivne U21 logoVeres Rivne U21

-

Kolos Kovalivka U21 logoKolos Kovalivka U21

-

02.23 17:00
Zorya Youth logoZorya Youth

-

FC Vorskla U21 logoFC Vorskla U21

-

02.23 17:00
LNZ Cherkasy U21 logoLNZ Cherkasy U21

-

Kryvbas U21 logoKryvbas U21

-

11.30 17:00
Polissya Zhytomyr U21 logoPolissya Zhytomyr U21

2

Veres Rivne U21 logoVeres Rivne U21

0

11.26 17:00
Dnipro Youth logoDnipro Youth

3

Chernomorets Odessa U21 logoChernomorets Odessa U21

0

11.25 18:00
Dynamo Kyiv Youth logoDynamo Kyiv Youth

2

Rukh Vynnyky U21 logoRukh Vynnyky U21

0

11.25 17:00
PFK Aleksandriya Youth logoPFK Aleksandriya Youth

4

Obolon Kiev U21 logoObolon Kiev U21

1

11.24 17:00
Kolos Kovalivka Youth logoKolos Kovalivka Youth

1

Zorya U21 logoZorya U21

2

11.24 17:00
FC Mynai Youth logoFC Mynai Youth

1

Kryvbas U21 logoKryvbas U21

5

11.24 17:00
Veres Rivne U21 logoVeres Rivne U21

5

Metalist 1925 Kharkiv Youth logoMetalist 1925 Kharkiv Youth

2

11.24 17:00
FC Vorskla Youth logoFC Vorskla Youth

2

LNZ Cherkasy U21 logoLNZ Cherkasy U21

2

11.23 17:00
FC Shakhtar Donetsk Youth logoFC Shakhtar Donetsk Youth

1

Polissya Zhytomyr U21 logoPolissya Zhytomyr U21

0

11.17 16:00
Metalist 1925 Kharkiv Youth logoMetalist 1925 Kharkiv Youth

0

PFC Oleksandria U21 logoPFC Oleksandria U21

2

11.13 16:00
Chernomorets Odessa Youth logoChernomorets Odessa Youth

0

Rukh Vynnyky U21 logoRukh Vynnyky U21

1

11.12 21:00
Zorya Youth logoZorya Youth

6

LNZ Cherkasy U21 logoLNZ Cherkasy U21

1

11.12 17:00
FC Shakhtar Donetsk Youth logoFC Shakhtar Donetsk Youth

4

Dnipro-1 U21 logoDnipro-1 U21

1

11.11 16:00
Kryvbas U21 logoKryvbas U21

2

Dinamo KyivU21 logoDinamo KyivU21

3

11.10 19:40
Polissya Zhytomyr U21 logoPolissya Zhytomyr U21

4

Metalist 1925 Kharkiv Youth logoMetalist 1925 Kharkiv Youth

1

11.10 19:30
Obolon Kiev U21 logoObolon Kiev U21

0

FC Vorskla U21 logoFC Vorskla U21

1

11.10 19:30
PFK Aleksandriya Youth logoPFK Aleksandriya Youth

5

Veres Rivne U21 logoVeres Rivne U21

0

11.09 17:00
Kolos Kovalivka Youth logoKolos Kovalivka Youth

3

FC Mynai U21 logoFC Mynai U21

2

11.05 17:00
Dnipro Youth logoDnipro Youth

4

PFC Oleksandria U21 logoPFC Oleksandria U21

3

11.05 17:00
Polissya Zhytomyr U21 logoPolissya Zhytomyr U21

2

Kryvbas U21 logoKryvbas U21

2

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Dynamo Kyiv Youth logoDynamo Kyiv Youth
15
11/2/2
42/13
35
2
FC Shakhtar Donetsk Youth logoFC Shakhtar Donetsk Youth
14
11/1/2
28/10
34
3
Dnipro Youth logoDnipro Youth
15
10/2/3
31/16
32
4
Rukh Vynnyky Youth logoRukh Vynnyky Youth
15
9/3/3
27/16
30
5
PFK Aleksandriya Youth logoPFK Aleksandriya Youth
16
8/3/5
33/19
27
6
Polissya Zhytomyr U21 logoPolissya Zhytomyr U21
16
7/6/3
28/19
27
7
Kolos Kovalivka Youth logoKolos Kovalivka Youth
15
6/3/6
21/24
21
8
Zorya Youth logoZorya Youth
15
5/5/5
22/18
20
9
Veres Rivne U21 logoVeres Rivne U21
16
4/6/6
20/21
18
10
Kryvbas U21 logoKryvbas U21
14
4/5/5
23/25
17
11
FC Vorskla Youth logoFC Vorskla Youth
15
5/2/8
22/25
17
12
Obolon Kiev U21 logoObolon Kiev U21
15
3/5/7
16/32
14
13
LNZ Cherkasy U21 logoLNZ Cherkasy U21
15
2/6/7
15/35
12
14
FC Mynai Youth logoFC Mynai Youth
15
3/1/11
11/25
10
15
Metalist 1925 Kharkiv Youth logoMetalist 1925 Kharkiv Youth
16
3/1/12
22/50
10
16
Chernomorets Odessa Youth logoChernomorets Odessa Youth
13
2/3/8
6/19
9