Xoilac 7 Tv Xoilac 7 Tv tvXoilac 7
more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > ITA Campionato Primavera 2
ITA Campionato Primavera 2
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 27
US Cremonese Youth /static/images/s124/point-arrow.png

ITA Campionato Primavera 2 Lịch thi đấu

12.02 16:30
Bari U19 logoBari U19

-

Monopoli U19 logoMonopoli U19

-

12.02 17:00
Benevento Youth logoBenevento Youth

-

Virtus Entella U20 logoVirtus Entella U20

-

12.02 17:00
Crotone U19 logoCrotone U19

-

Ternana U19 logoTernana U19

-

12.02 17:00
Pescara Youth logoPescara Youth

-

Cosenza Calcio Youth logoCosenza Calcio Youth

-

12.02 17:30
Pisa Youth logoPisa Youth

-

Palermo U20 logoPalermo U20

-

12.02 18:30
Como U20 logoComo U20

-

FeralpiSalo U19 logoFeralpiSalo U19

-

12.02 20:15
Ascoli Youth logoAscoli Youth

-

Cesena U20 logoCesena U20

-

12.02 20:30
Cittadella Youth logoCittadella Youth

-

AlbinoLeffe Youth logoAlbinoLeffe Youth

-

12.02 20:30
US Cremonese Youth logoUS Cremonese Youth

-

Reggiana U19 logoReggiana U19

-

12.02 20:30
Padova U19 logoPadova U19

-

Parma U20 logoParma U20

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
US Cremonese Youth logoUS Cremonese Youth
9
9/0/0
31/8
27
2
Parma Youth logoParma Youth
9
6/1/2
18/7
19
3
Padova U19 logoPadova U19
9
6/1/2
17/15
19
4
Brescia Youth logoBrescia Youth
9
5/1/3
18/9
16
5
AlbinoLeffe Youth logoAlbinoLeffe Youth
9
5/1/3
12/11
16
6
FC Sudtirol Youth logoFC Sudtirol Youth
9
4/2/3
20/13
14
7
Vicenza Youth logoVicenza Youth
9
4/2/3
11/14
14
8
Como U20 logoComo U20
9
3/3/3
13/14
12
9
Udinese Youth logoUdinese Youth
9
4/0/5
16/18
12
10
Spal Youth logoSpal Youth
9
3/2/4
14/15
11
12.02 16:30
Bari U19 logoBari U19

-

Monopoli U19 logoMonopoli U19

-

12.02 17:00
Benevento Youth logoBenevento Youth

-

Virtus Entella U20 logoVirtus Entella U20

-

12.02 17:00
Crotone U19 logoCrotone U19

-

Ternana U19 logoTernana U19

-

12.02 17:00
Pescara Youth logoPescara Youth

-

Cosenza Calcio Youth logoCosenza Calcio Youth

-

12.02 17:30
Pisa Youth logoPisa Youth

-

Palermo U20 logoPalermo U20

-

12.02 18:30
Como U20 logoComo U20

-

FeralpiSalo U19 logoFeralpiSalo U19

-

12.02 20:15
Ascoli Youth logoAscoli Youth

-

Cesena U20 logoCesena U20

-

12.02 20:30
Cittadella Youth logoCittadella Youth

-

AlbinoLeffe Youth logoAlbinoLeffe Youth

-

12.02 20:30
US Cremonese Youth logoUS Cremonese Youth

-

Reggiana U19 logoReggiana U19

-

12.02 20:30
Padova U19 logoPadova U19

-

Parma U20 logoParma U20

-

12.02 20:30
Renate U19 logoRenate U19

-

Venezia F.C. Youth logoVenezia F.C. Youth

-

12.02 20:30
Spal Youth logoSpal Youth

-

Udinese U20 logoUdinese U20

-

12.02 20:30
FC Sudtirol Youth logoFC Sudtirol Youth

-

Brescia U20 logoBrescia U20

-

12.02 20:30
Perugia Youth logoPerugia Youth

-

Spezia U20 logoSpezia U20

-

12.02 20:30
Salernitana U19 logoSalernitana U19

-

Napoli Youth logoNapoli Youth

-

12.02 21:30
Alessandria U19 logoAlessandria U19

-

Vicenza Youth logoVicenza Youth

-

12.09 21:00
AlbinoLeffe Youth logoAlbinoLeffe Youth

-

US Cremonese U20 logoUS Cremonese U20

-

12.09 21:00
Brescia Youth logoBrescia Youth

-

Alessandria U19 logoAlessandria U19

-

12.09 21:00
FeralpiSalo U19 logoFeralpiSalo U19

-

Spal U19 logoSpal U19

-

12.09 21:00
Parma Youth logoParma Youth

-

Renate U19 logoRenate U19

-

11.26 17:00
Monopoli U19 logoMonopoli U19

3

Pisa U19 logoPisa U19

2

11.26 16:00
Cosenza Calcio Youth logoCosenza Calcio Youth

0

Spezia U20 logoSpezia U20

2

11.25 20:30
Alessandria U19 logoAlessandria U19

1

Spal U19 logoSpal U19

1

11.25 20:30
Brescia Youth logoBrescia Youth

5

Cittadella U20 logoCittadella U20

0

11.25 20:30
FeralpiSalo U19 logoFeralpiSalo U19

1

Padova U19 logoPadova U19

2

11.25 20:30
Parma Youth logoParma Youth

3

FC Sudtirol Youth logoFC Sudtirol Youth

2

11.25 20:30
Udinese Youth logoUdinese Youth

1

US Cremonese U20 logoUS Cremonese U20

2

11.25 20:30
Venezia FC Youth logoVenezia FC Youth

0

Reggiana U19 logoReggiana U19

0

11.25 20:30
Vicenza Youth logoVicenza Youth

2

Renate U19 logoRenate U19

1

11.25 20:30
Napoli Youth logoNapoli Youth

4

Benevento (Youth) logoBenevento (Youth)

1

11.25 20:30
Palermo Youth logoPalermo Youth

3

Pescara Youth logoPescara Youth

1

11.25 20:30
Ternana U19 logoTernana U19

2

Perugia U20 logoPerugia U20

1

11.25 19:30
AlbinoLeffe Youth logoAlbinoLeffe Youth

2

Como U20 logoComo U20

1

11.25 17:30
Virtus Entella U20 logoVirtus Entella U20

4

Bari U19 logoBari U19

2

11.25 17:15
Cesena U20 logoCesena U20

1

Sha LAN U19 logoSha LAN U19

0

11.25 17:00
Ascoli Youth logoAscoli Youth

3

Crotone U19 logoCrotone U19

1

11.12 20:30
Pescara Youth logoPescara Youth

2

Napoli Youth logoNapoli Youth

2

11.11 20:30
AlbinoLeffe Youth logoAlbinoLeffe Youth

1

Parma U20 logoParma U20

0

11.11 20:30
Cittadella Youth logoCittadella Youth

2

Alessandria U19 logoAlessandria U19

0

11.11 20:30
Como U20 logoComo U20

1

Spal U19 logoSpal U19

3

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
US Cremonese Youth logoUS Cremonese Youth
9
9/0/0
31/8
27
2
Parma Youth logoParma Youth
9
6/1/2
18/7
19
3
Padova U19 logoPadova U19
9
6/1/2
17/15
19
4
Brescia Youth logoBrescia Youth
9
5/1/3
18/9
16
5
AlbinoLeffe Youth logoAlbinoLeffe Youth
9
5/1/3
12/11
16
6
FC Sudtirol Youth logoFC Sudtirol Youth
9
4/2/3
20/13
14
7
Vicenza Youth logoVicenza Youth
9
4/2/3
11/14
14
8
Como U20 logoComo U20
9
3/3/3
13/14
12
9
Udinese Youth logoUdinese Youth
9
4/0/5
16/18
12
10
Spal Youth logoSpal Youth
9
3/2/4
14/15
11
11
Reggiana U19 logoReggiana U19
9
2/3/4
7/11
9
12
Alessandria U19 logoAlessandria U19
9
2/3/4
7/14
9
13
Renate U19 logoRenate U19
9
2/2/5
8/14
8
14
Venezia FC Youth logoVenezia FC Youth
9
1/3/5
12/16
6
15
Cittadella Youth logoCittadella Youth
9
1/3/5
10/21
6
16
FeralpiSalo U19 logoFeralpiSalo U19
9
0/3/6
7/21
3